สมาชิก ซุบซิบ ดอทคอม

ลืมรหัสผ่าน? สมัครสมาชิก

Skip Navigation Linksข่าวบันเทิง ข่าวดารา > ดารา บอร์ดดารา > ข่าวดารา รูปดารา

สเตฟานกับน้ำฝนควงคู่กันไปงานแต่งตั้ม-วิชญ

โดย หวังดีเสมอ เมื่อ 20 ก.ย. 50 12:53:37

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่
    คู่นี้มางานช้าไปหน่อยเพราะฝนตกหนัก

ข่าวบันเทิง ล่าสุดในหมวด

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

จำนวนคนอ่าน 2691 คน จำนวนคนโหวต 1 คน

คุณเห็นด้วยกับข่าว/บทความนี้หรือไม่ โหวต

bar-agree 100 %

Bar Disagree 0 %

ซุบซิบ ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

upload ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

Captcha

emma - Reply: 1 Time: 29 ม.ค. 51 13:53:55 IP: 61.19.212.139 ลบ

emma
Reply 1
ดูแลกันดีมากเลยค่ะ...รักพี่สเตฟานมากที่สุดเลยแค่แอบรักนะไม่ได้จะแย่งพี่น้ำฝนสักหน่อยค่ะ แต่ถ้ามีพี่ชายหล่อแบบนี้จะหวงให้สุดเดชไปเลยกลัวว่าจะมีคนมารักไม่จริงเข้ามาหรอกแต่ถ้ารักจริงก็ดีไปแต่ถ้าไม้ช่ดีก็คงต้องกำจัด............ขอให้พี่ฟาน+พี่น้ำฝนครองรักกันไปนานๆๆๆๆๆนะค่ะเดี๋ยวจะเป็นกำลังใจให้อยู่ห่าง ๆ อย่างห่วง ๆ บายแล้วเจอกันนะค่ะ

Valid XHTML 1.0 Transitional