สมาชิก ซุบซิบ ดอทคอม

ลืมรหัสผ่าน? สมัครสมาชิก

Skip Navigation Linksข่าวบันเทิง ข่าวดารา > ดารา บอร์ดดารา > ข่าวดารา รูปดารา

"หัวใจไหมพรม" สื่อรักของ "แหม่ม-วิชุดา พินดั้ม"

โดย spicy เมื่อ 6 มี.ค. 51 23:38:16

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่
    16-22 february 2008

ข่าวบันเทิง ล่าสุดในหมวด

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

จำนวนคนอ่าน 3606 คน จำนวนคนโหวต 3 คน

คุณเห็นด้วยกับข่าว/บทความนี้หรือไม่ โหวต

bar-agree 100 %

Bar Disagree 0 %

ซุบซิบ ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

upload ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

Captcha

จอย - Reply: 1 Time: 20 เม.ย. 51 14:00:46 IP: 202.5.83.42 ลบ

จอย
Reply 1
พี่แหม่มคะ ขอหั้ยรู้ไว้ว่า จอยชอบพี่ค่ะพี่แสดงเป็นต่อได้จัยจิงๆ

thinnakorn - Reply: 2 Time: 5 มิ.ย. 51 22:26:45 IP: 222.123.223.215 ลบ

thinnakorn
อยากได้หนังสือ "ยานวิเศษ" ของวิชุดา พินดั้ม อยากจะถักนิตติ้งเป็น แต่ไม่รู้จะ เริ่มยังไง พอจะหาที่ซื้อได้หรือเปล่า ช่วยบอกที ตอนนี้ มีหนังสือ "หัวใจใหมพรหม" แล้ว แต่ศึกษาเท่าใหร่ก็ยังไม่เข้า ใจ ยังทำไม่เป็น อยากจะติดต่อกับ เจ้าของหนังสือ พอจะติดต่อได้ใหม่ หรือมีอีเมลติดต่อได้หรือเปล่า คืออยากจะถามเขาให้เข้าใจมากกว่านี้ และอยากจะถักนิดตั้งเป็น ซื้อหนังสือเขามาแล้ว แต่ทำอะไรไม่ได้เลย และถ้าเป็นไปได้อยากจะได้ซีดี หรือ วีซีดี การถักนิดติ้ง ไม่ทราบว่า มีใครพอจะช่วยได้มั้ย จะขอบพระคุณอย่างมาก

thinnakorn - Reply: 3 Time: 5 มิ.ย. 51 22:34:05 IP: 222.123.223.215 ลบ

thinnakorn
อยากจะขอความกรุณา คุณ วิชุดา พิมดั้ม ช่วย อธิบายให้เข้าใจกว่านี้ด้วย ไม่เข้าใจการทำ ไอ้ นิต 1,2 ,3... เพิลร์ 1,2,3,... อะไรนี่ (ไม่เคยเรียน)ไม่เข้าาใจเลย จะทำอย่างไรดี ใหนๆ ก็ซื้อหนังสือมาแล้ว ก็อยาก จะ ทำเป็น และมีความสนใจมาก แต่ไม่รู้จะทำยังไงดี ขอความกรุณาเจ้าของหนังสือ (แหม่วิชุดา)ช่วยทำให้แจ้ง และเข้าใจด้วย จะขอบพระคุณอย่างสูง Thinnakorn (Surin)

ยุ้ย - Reply: 4 Time: 30 มิ.ย. 51 21:26:40 IP: 124.121.95.194 ลบ

ยุ้ย
พอดีว่าอยากเรียนถักนิตติ้ง และไหมพรหมค่ะ สนใจมานานแล้วแต่ไม่รู้จะไปเรียนที่ไหนดี พอดีดูรายการที่ พี่โอเป็นพิธีกร เห็นพี่แหม่มเป็นแขกรับเชิญ และก็รับสอนด้วย แต่จดเว็บไซไม่ทัน รบกวน ติดต่อกลับด้วยนะค่ะเพราะสนใจจริงๆ (อยากถักใส่เอง และถักขายเป็นอาชีพค่ะ) ขอบคุณค่ะ

yayaza - Reply: 5 Time: 10 ก.ย. 51 19:46:25 IP: 58.9.48.244 ลบ

yayaza
คุณแหม่มขา หนังสือของคุณแหม่ม น่าจะไปปรับปรุงอีกสักหน่อยนะค่ะ แพทเทิร์นสวยงามแต่ลาย ระเอียด ผิดตลอดค่ะ เราเป็นคนนึงที่ซื้อหนังสือคุณมาทำ สนุกสนานมากเลยค่ะ แต่สุดท้ายต้องพบกับความผิดหวังกับหนังสือ เนื่องจาก คุณแหม่ม บอกวิธีทำหายไปเลยนะค่ะ หายไปแบบไม่สามารถทำต่อได้ เราหมดเงินค่าไหม ค่าไม้นิต เซงสุด ๆ ค่าเสียเวลา คุณไปปรับปรุงแก้ไขก่อนดีมั๊ยค่ะ เรามาเม้นต์ด้วยความหวังดีนะค่ะ หน้า 144 - 145 ควรจะแก้ไขนะค่ะ แก้ไขอย่างไรควรจะทำแผ่นแทรกแจ้งให้ทราบ หรือลงแก้ไขในเวปก้จะดีนะค่ะ เราจะได้ถักต่อไม่อยากทิ้งไว้ให้เป็นขยะ ขอบคุณค่ะ

kwan - Reply: 6 Time: 3 ต.ค. 51 17:32:30 IP: 125.24.174.102 ลบ

kwan
สวัสดีคะพี่แหม่มน้องขวัญเองไม่เจอพี่แหม่มเลยนะคะ น้องไม่มีเวลาว่างจะไปเรียนถักเสื้อเลยคะว่างเมื่อไรจะไปเรียนนะคะ

Valid XHTML 1.0 Transitional