สมาชิก ซุบซิบ ดอทคอม

ลืมรหัสผ่าน? สมัครสมาชิก

Skip Navigation Linksข่าวบันเทิง ข่าวดารา > ดารา บอร์ดดารา > ข่าวดารา รูปดารา

เขตต์เอียงทาง'กุ๊กกิ๊ก'ตีแบดสนามสัมพันธ์'ว่าที่แฟน'

โดย kura เมื่อ 29 พ.ค. 51 17:41:38

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่
    ตั้งแต่เลิกกับ นุ่น-วรนุช ก็หลายปีดีดัก จนฝ่ายนางเอกคนสวยก็มีแฟนเป็นฝั่งเป็นฝาไปแล้ว แต่ฝ่ายพระเอกหน้าเด็ก เขตต์ ฐานทัพ นี่น่ะสิ ยังไม่เลือกใครซักคน ล่าสุดมีข่าว “เหยียบเรือ 2 แคม” โดยแคม หนึ่งเป็น จั๊กจั่น-อคัมย์สิริ กับอีกแคมคือ กุ๊กกิ๊ก-พรรษชล นางเอกหนัง “ผีตาหวาน อาจารย์ตาโบ๋” ราย หลังสุดนี่คืบหน้าถึงขนาดควงไปตีแบดกันเลยทีเดียว พอเจอ เขตต์ ในงานแถลงข่าว ดัชชี่บอย แอนด์ เกิร์ล 2008 ห้างเซ็นทรัลเวิลด์ ก็เลยถามเรื่องนี้เริ่มจาก จั๊กจั่น ก่อน? “เป็นพี่น้องกันเหมือนเดิม ไม่ใช่ฐานะที่สนิทกันในอนาคตก็ยังไม่มีแผนที่วางไว้” ไม่ กลัวน้องเสียใจ? “ไม่น่าเสียใจนะไม่ได้เป็นการ ตอบรับหรือปฏิเสธ มันต้องอาศัยเวลา” เห็นว่า เวลาไปงานจะหยอกกันตลอด “ตามประสาคนสนิท ปกติผมถ้ารู้จักก็คุยแหย่เล่น และจั่นเค้าเป็นคนคุยเก่ง แต่ยังไม่ใช่คนสนิท ถ้าสนิทคงไปไหนมาไหนด้วยกัน แล้วเรียกว่าไว้ใจกันได้ในระดับหนึ่ง”

มีภาพเขตต์ไปตีแบดกับผู้หญิง? “เออ (อ้ำอึ้ง) ไป ตีแบดจริงๆ ช่วงนี้บ้าแบดก็ซ้อมบ่อย แต่ไม่มีอะไรคือเราไป กันเยอะอยู่แล้ว” น้องกุ๊กกิ๊กล่ะ? “กุ๊กกิ๊กก็รู้จักครับ” ทางจั่นให้สัมภาษณ์ว่า เขตต์ กำลังคบหากับน้องกุ๊กกิ๊กอยู่ “จั่นอำเล่นหรือเปล่า ผมกับจั่นไม่ได้คุยเรื่องนี้ ผมกับ น้องกุ๊กกิ๊กยังอยู่แค่ขั้นตอนของการทำความรู้จัก” เคยไปกินข้าวด้วยกันกับ กุ๊กกิ๊ก? “อ๋อทานบ้างครับ” สนิทระดับไหน “เป็นพี่เป็นน้องแค่นั้นอยู่ สำหรับคนอายุขนาดผม ถ้าคบใครสักคนควรจะเป็นเรื่องที่ซีเรียส จริงจัง” อย่างน้องกุ๊กกิ๊ก สนิทกันถึงขั้นเป็นแฟนได้หรือยัง? “ยังไม่เรียกว่าแฟนหรือ คนสนิท เป็นแค่จุดเริ่มต้นทำความรู้จักกันมากกว่า ไปไหนมาไหนด้วย กันบ้างเท่านั้นเอง ยังอยู่บนพื้นฐานเป็นพี่เป็นน้อง พลาดลอตนี้ ก็คง ต้องอยู่เป็นโสดตลอดชีวิตแล้วล่ะ(ยิ้มๆ)” เราโตขึ้นด้วย? “ก็ด้วยอย่างที่บอกเราไม่ใช่เด็กๆ ทำอะไรต้องมีความคิดนิดนึง” น้องคนนี้ล่ะ? “ผมคบใครพาเข้าบ้านแน่นอน ถามแม่ผมก็ได้ผมเคยพาใครเข้าบ้านหรือยัง” แสดงว่ายังไม่พิเศษพอ? “ยังๆ ไม่มีอะไรพิเศษจริงๆครับ” ที่ว่าจั่นเป็นไปไม่ได้เพราะ เราเข็ดนางเอกหรือเปล่า? “ไม่เกี่ยวครับ นางเอก (นุ่น) ยังน่ารักเหมือนเดิมครับ” ทำใจได้แล้ว? “ก็ไม่ได้ อะไรแฮปปี้ ทุกวันนี้ก็ เป็นพี่เป็นน้องกัน นานๆมีเซย์ ฮัลโหลทักทายกันบ้าง” สาวที่คุย (กุ๊กกิ๊ก) อีกนานมั้ยกว่าจะยอมรับเป็นคนพิเศษ? “ถ้าพวกพี่ถามผมไปเรื่อยๆ สักวันอาจจะมี แต่ ณ ตอนนี้ยังไม่มีอะไรคืบหน้า”.

ข่าวบันเทิง ล่าสุดในหมวด

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

จำนวนคนอ่าน 1737 คน จำนวนคนโหวต 0 คน

คุณเห็นด้วยกับข่าว/บทความนี้หรือไม่ โหวต

bar-agree 0 %

Bar Disagree 0 %

ซุบซิบ ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

upload ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

Captcha

Valid XHTML 1.0 Transitional