สมาชิก ซุบซิบ ดอทคอม

ลืมรหัสผ่าน? สมัครสมาชิก

Skip Navigation Linksข่าวบันเทิง ข่าวดารา > ดารา บอร์ดดารา > ข่าวดารา รูปดารา

กัปตัน แย้มเรื่องรัก มีสิทธิโดดเดียวในอนาคต

โดย kura เมื่อ 4 มิ.ย. 51 17:07:44

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่
    "ภูธเนศ หงส์มานพ" นักแสดงหนุ่มที่ระยะเก็บเนื้อเก็บตัว ไม่ค่อยจะได้เห็นหน้าเห็นตากันตามงานสักเท่าไร และเมื่อมีโอกาสเจอเจ้าตัวเมื่อวันก่อน เราจึงไม่รอช้ารีบสอบถามสารทุกข์สุขดิบทันที และไม่พลาดที่จะถามถึงเรื่องอักษรย่อ "ภ" ซึ่งกัปตัน เผยในเรื่องนี้ทันทีว่า

กัปตัน : คือผมไม่ได้หายไปไหนนะครับ เป็นช่วงที่ถ่ายละคร และสำหรับเรื่องอักษร ภ ที่บอกเกี่ยวข้องกับเรื่องยาเสพติด ก็ไม่มีใครถามผมเรื่องนี้เลยครับ ผมก็อ่านข่าวตลอดนะ แต่ผมเชื่อว่าถ้าเราบริสุทธิ์ใจอยู่ไหนก็ได้ไม่ต้องกลัว เรื่องนี้ผมไม่เครียดเลยนะ ส่วนภูริ ผมว่าเขาถูกกดดันมาก เพราะบางที่คนเราก็อาจจะเครียดไม่เหมือนกัน แต่ผมเชื่อมั่นใจตัวน้องชายผมมากๆว่าเขาไม่เกี่ยวข้องแน่นอน

แล้วกัปตันเอง ก็เก็บตัวเงียบเหมือนกัน ทำอะไรอยู่

กัปตัน : ก็ไม่ได้หายไปไหน ผมก็ถ่ายละครเรื่อง ความรักซุปเปอร์สตาร์,ถ่ายบ้านนี้มีรัก และงานพิธีกรอีก และผมก็ทำอะไรของผมไปเรื่อยเปื่อย ไม่ค่อยได้ไปไหน ผมชอบอยู่กับธรรมชาติมากกว่า ผมรู้สึกว่าเราทำงานแล้วเราเจอคนเยอะ ก็อยากจะอยู่เงียบเพิ่มพลังให้ตัวเองนะ

เรื่องความรัก

กัปตัน : ความรักตอนนี้ก็ยังตอบไม่ได้ครับ บอกตรงๆว่าตอนนี้เริ่มกลัว กลัวว่าจะลำบากคิดว่าน่าจะอยู่คนเดียวดีกว่า ด้วยเศรษฐกิจด้วยสังคมดูน่ากลัวมากขึ้นนะ แต่ถามว่าใจจริงอยากมีใครไหมก็อยาก แต่ผมก็ปล่อยทุกอย่างให้เป็นธรรมชาตินะ ไม่อยากคิดอะไรมาก เพราะว่าเราเองก็มีแม่ มีน้องที่ต้องดูแลอยู่

ข่าวบันเทิง ล่าสุดในหมวด

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

จำนวนคนอ่าน 2414 คน จำนวนคนโหวต 4 คน

คุณเห็นด้วยกับข่าว/บทความนี้หรือไม่ โหวต

bar-agree 0 %

Bar Disagree 100 %

ซุบซิบ ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

upload ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

Captcha

คนชอบกัปตัน - Reply: 1 Time: 3 ก.ย. 51 10:56:19 IP: 118.173.155.126 ลบ

คนชอบกัปตัน
Reply 1
เรารักพี่กัปตันมากๆ เลยขอให้พี่กัปตันมีความสุขยิ่งๆ ขึ้นไป

Valid XHTML 1.0 Transitional