สมาชิก ซุบซิบ ดอทคอม

ลืมรหัสผ่าน? สมัครสมาชิก

Skip Navigation Linksข่าวบันเทิง ข่าวดารา > ดารา บอร์ดดารา > ข่าวดารา รูปดารา

'อ้วน'ออกอาการสับสน เดี๋ยวรู้จัก เดี๋ยวไม่รู้จัก รองมิสยูลีก

โดย kura เมื่อ 20 ส.ค. 51 19:37:34

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่
    ช่วงหลังมีข่าวเรื่องชู้สาวๆอยู่บ่อยๆสำหรับ อ้วน “รังสิต ศิรนานนท์” และล่าสุดตกเป็นข่าวฉันชู้สาวกับรองมิสยูลีก ซึ่งข่าวเม้าท์กันมาว่า ถึงขั้นไปรับส่งและนั่งเฝ้าถึงมหาวิทยาลัย ซึ่งตรงประเด็นนี้ อ้วน รังสิต เผยกับผู้สื่อข่าวว่า

“ ปกติเรื่องอความรักผมไม่ค่อยคิดถึงเรื่องนี้เท่าไรนะ ส่วนมากก็อยู่กับเพื่อนๆผมไม่เหงานะ” ผู้สื่อข่าวถามถึงประเด็นที่ว่า ตามรับส่งรองมิสยูลีก จริงหรือเปล่า อ้วน เผยทันทีว่า “ ผมไม่รู้จักนะรองมิสยูลีก ที่รู้จักก็แค่มิสทีน ไม่มีรับส่งแน่นอน ตามเฝ้ายิ่งไม่ใช่ใหญ่เลย คือก็รู้จักก็แค่ผิวเผินแต่ไม่สนิทเท่าไร ม.ศรีปทุม ผมแทบไม่ได้ไปเลย ผมยังงง มีข่าวไปนั่งเฝ้าได้ยังไง ผมว่าข่าวที่ออกมาคงเป็นน้องที่รู้จักมากกว่า แต่ไม่มีรับส่งบ่อยๆแน่นอนครับ”

ผู้สื่อข่าวถามต่อไปว่า ตามข่าวที่ว่าอ้วนเราเป็นชู้กับเขาเพราะรองมิสยูลีก เขามีแฟนอยู่แล้วด้วย อ้วนเผยทันที “ อันนั้นผมไม่รู้เหมือนกัน ว่าใครมีแฟนไม่มีแฟน เพราะผมไม่ได้จีบ ผมก็ไม่ถามมันเป็นเรื่องส่วนตัวของเขานะ ตอนนี้ผมเริ่มหนักใจมาก กลัวว่าเดี่ยวกลายเป็นคนติดภาพเราเจ้าชู้ขึ้นมา แล้วเวลาที่เราอยากจะหาแฟนก็กลัวหาไม่ได้” อ้วน กล่าว

ข่าวบันเทิง ล่าสุดในหมวด

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

จำนวนคนอ่าน 3164 คน จำนวนคนโหวต 0 คน

คุณเห็นด้วยกับข่าว/บทความนี้หรือไม่ โหวต

bar-agree 0 %

Bar Disagree 0 %

ซุบซิบ ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

upload ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

Captcha

มาย - Reply: 1 Time: 27 ม.ค. 52 14:48:50 IP: 203.172.201.197 ลบ

มาย
รักพี่อ้วนอยากให้กำลังใจรักมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รุ้ง - Reply: 2 Time: 27 ม.ค. 52 14:55:16 IP: 203.172.201.79 ลบ

รุ้ง
พี่อ้วนรับบทเป็นลันเตาเหนื่อยมากไหมค่ะ

รุ้ง - Reply: 3 Time: 27 ม.ค. 52 14:55:18 IP: 203.172.201.164 ลบ

รุ้ง
พี่อ้วนรับบทเป็นลันเตาเหนื่อยมากไหมค่ะ

Valid XHTML 1.0 Transitional