สมาชิก ซุบซิบ ดอทคอม

ลืมรหัสผ่าน? สมัครสมาชิก

Skip Navigation Linksข่าวบันเทิง ข่าวดารา > ดารา บอร์ดดารา > ข่าวดารา รูปดารา

คนรักพี่นก

โดย นา เมื่อ 8 ก.ย. 51 15:30:20

พี่นกเป็นนักแสดงที่เก่งมาก มากความสามารถ น่ารัก หล่ออีกด้วย ไม่ถือตัว ถ้าไงจะค่อยเป็นกำลังใจให้พี่นะคะ จะคอยติดตามผลงานของพี่ไปเรื่อยๆ ขอให้พี่สู้ๆอย่าท้อถอย กับกระแสข่าวต่างๆที่ออกมา ก็อย่างว่าแหละคะเรากลายเป็นคนดังไม่วาจะทำอะไรก็เป็นเป้าสายตา ถึงยังไงก็จะคอยเป็นกำลังให้พี่นะคะ สู้ๆค่ะ

ข่าวบันเทิง ล่าสุดในหมวด

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

จำนวนคนอ่าน 2349 คน จำนวนคนโหวต 50 คน

คุณเห็นด้วยกับข่าว/บทความนี้หรือไม่ โหวต

bar-agree 100 %

Bar Disagree 0 %

ซุบซิบ ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

upload ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

Captcha

นานา - Reply: 1 Time: 15 ม.ค. 52 15:57:52 IP: 222.123.121.152 ลบ

นานา
รักพี่ทั้งสองคนพี่นกชายและพี่นกหญิง...ปัญหากดดันข่าวสร้างความเจ็บชำจะหมดได้ถ้าพี่2คนยังเป็นหนี่งเดีนวกันมองความรักที่สู้กันมาอีก3หน่อที่เป็นพยานรัก..แค่เนี้ยใครจะมาหือพี่ได้..บทบาทที่พี่เล่นมันก็มีมาบ้างแล้วที่จะวำคล้ายกับเรื่องราวของเราพี่นก...ทำไมไม่ย้อนคำพูดไปหล่ะเค่นี้นะสิวสิวชิวชิว...พี่นกชายหก็สวมบทตีใหญ่ไปเลย..(ครอบครัวข้าอย่าแตะ)เดี่ยวสอยวักเลย)ไม่งั้นน้องนาจัดให้..เอาแค่พญามารดีมะคนจะได้เลิกวุ่นวายพวกพี่ซักที

JAEYOKLOVENOK - Reply: 2 Time: 13 มิ.ย. 52 23:39:54 IP: 202.28.35.3 ลบ

JAEYOKLOVENOK
Reply 2
รักพี่ นก จริยา ค่ะ

thanrong - Reply: 3 Time: 30 มิ.ย. 52 20:48:23 IP: 117.47.209.97 ลบ

thanrong
ชอบผลงานพี่นกมากครับ พี่นกมีความสามารถมาก ผมติดตามผลงานของพี่ตลอดครับ จะรอดูน้ำผึ้งขมนะครับ

ธนชัย เศรษฐสมภพ - Reply: 4 Time: 9 ต.ค. 52 23:52:19 IP: 118.172.178.233 ลบ

ธนชัย เศรษฐสมภพ
สวัสดีครับคุณฉัตรชัย-คุณสินจัย ผมครอบครัว"เศรษฐสมภพ"จากจ.นครสวรรค์ ที่ได้มาร่วมรายการโลกใบเล็กสัญจรครั้งที่ 1 กับคุณทั้งสอง ผ่านมาสิบกว่าปี ผมและครอบครัวยังรักและคิดถึงครอบครัว "เปล่งพานิช"อยู่เสมอ ครั้งนี้เป็นเรื่องดีอีกครั้งสำหรับครอบครัวผมที่ลูกสาวคนโตที่เคยมาร่วมสนุกกับรายการโลกใบเล็ก ที่เล่นเป็นอับดุลกับน้องนิคอ้วน ปัจจุบันทำงานอยู่ที่ศาลแรงงาน จ.นครสวรรค์ จะเข้าพิธีแต่งงานในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2552 นี้ ผมและครอบครัวอยากขอเรียนเชิญคุณทั้งสองไปร่วมเป็นเกียรติในงานของ"น้องแนน"ด้วยครับ ผมและครอบครัว "เศรษฐสมภพ"คงได้รับข่าวดีจากคุณทั้งสองด้วยครับ รักและคิดถึงคุณทั้งสองตลอดกาลครับ

Valid XHTML 1.0 Transitional