สมาชิก ซุบซิบ ดอทคอม

ลืมรหัสผ่าน? สมัครสมาชิก

Skip Navigation Linksข่าวบันเทิง ข่าวดารา > ดารา บอร์ดดารา > ข่าวดารา รูปดารา

8 อันดับดาราหญิงที่รวยที่สุดในประเทศไทย ปี 2554

โดย moodanaja เมื่อ 16 พ.ย. 54 17:48:58

ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่
    อันดับ8 พอลล่า 16ล้าน

อันดับ7พลอย เชอร์มาลย์17ล้านกว่า

อันดับ6แอฟ ทักษอร18ล้านกว่า

อันดับ5แพนเค้กเขมนิจ18ล้านกว่า

อันดับ4นุ่น วรนุช 18ล้านกว่า

อันดับ3แอนทองประสม20ล้านกว่า

อันดับ2ชมพู่อารยา 25ล้าน

อันดับ1 อั้มพัชราภา 40ล้าน

ข่าวบันเทิง ล่าสุดในหมวด

• เด็กไทย
  • อั้มขี้เหนียว..ถึงขนาดใส่กางเกงในขาด
  • พี่อั้มน่าร๊ากไหม
  • 'อั้ม'จัดเต็มโชว์อกตู้ม!โปรโมทชุดชั้นใน
  • อั้ม พัชราภา - เอ ศุภชัย แอบฮาอ่า
  • อั้ม พัชราภา ในยามว่าง
  • เห็นอั้มในเวอร์ชั่นนี้ในโฆษณาซันซิล เจ๋งมาก
  • พี่นุ่ย EFM ชวนเพื่อน แชร์ประสบการณ์ Hangover ขนาด
  • หลายหลากลีลากับซุปตาร์'อั้ม'
  • 'อั้ม พัชราภา'กับทรงผมแบบโคตรร๊อค!!
  • I LOVE AUM
  • อั้ม-ป้อง มาให้จิ้นอีกแล้วจ้า!
  • 8 อันดับดาราหญิงที่รวยที่สุดในประเทศไทย ปี 2554
  • อร๊ายน่ารัก! ซุปตาร์อั้ม กับ อูคูเรเร่
  • ซุปตาร์อั้ม กับภาพใหม่ๆจาก Instagram
  • อั้ม เปลี่ยนเพื่อนสนิท จริงรึเปล่า
  • "เจ๊อั้ม"เพื่อนพ้องสุดซี้
  • เอารูปน่ารักมาฝาก
  • เห็นQRอันนี้บ่อยมากกกกกกกกกก
  • "อั้ม พัชราภา"กับ "น้องสตางค์" น้องหมาสุดเลิฟ
  • ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

จำนวนคนอ่าน 19532 คน จำนวนคนโหวต 81 คน

คุณเห็นด้วยกับข่าว/บทความนี้หรือไม่ โหวต

bar-agree 81 %

Bar Disagree 19 %

ซุบซิบ ข่าวบันเทิง ซุบซิบดารา ดารา ปาปารัสซี่

upload ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

Captcha

nacknack - Reply: 1 Time: 17 พ.ย. 54 23:45:41 IP: 192.168.1.125 ลบ

nacknack นักโพสฝึกหัด
    • Sex:Male
    • คะแนนรวม: 136
    • สมาชิกอันดับที่: 46907
    • 36%
    แต่กอนน่ะค่ะ...เราเคยโดนเพื่อนๆล้อว่า หมู,ช้างน้ำ,ตุ่ม,ตุ้ยนุ้ย อะไรต่างๆนาๆ จริงๆแล้วก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรหรอกนะ ก็เพื่อนกันอย่างว่า... แต่ก็แอบน้อยใจเป็นครั้งคราบ้าง เราก็พยายามจะลดน้ำหนักอยู่น่ะ ไม่ว่าจะเป็นการอดอาหาร ออกกำลังกายต่างๆ ก็ไม่ลดเท่าไหร่(เราเป็นคนลดยาก) แต่ไม่กินยาลดน้ำหนักนะ เพราะเคยกินแล้วใจสั่น มึนหัวมาก และเคยเห็นเพื่อนกินแล้วเป็นลม บางคนก็ผอมแล้วก็กลับมาอ้วนกว่าเดิมก็มี วันหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ วันพุธ ที่4พ.ค.เพื่อนที่เคยเรียนมัธยมด้วยกัน ชวนไปดูหนังเดอะมอล์บางกะปิ (วันพุธหนังถูก60บาท อิอิ..) ซึ่งไม่ได้เจอกันเกือบ2เดือนแล้ว ไปเจอเข้าตกใจเลย เมื่อสองเดือนที่แล้วยังหุ่นพอๆกัน แต่เจออีกทีที่หน้าโรงหนัง จำแทบไม่ได้ ก็เลยถามว่าไปทำอะไรมาถึงผอมลงได้ขนาดนี้ เพื่อนก็เลยแนะนำให้ใช้ อาหารเสริมลดน้ำหนัก ก็เลยตัดสินใจทันทีเลย(เชื่อเพื่อนคบกันมา12ปี) เราก็ใช้ไปเดือนกว่าๆ ปรากฎว่า จากน้ำหนัก 72 ลดเหลือ 60 เพื่อนๆ ไม่กล้าล้ออีกเลย 555+ เพื่อนๆคนไหนที่ เจอปัญหาคล้ายๆกัน ลองเข้าไปดูในเว็บได้น่ะ แล้วกรอกข้อมูลขอคำปรึกษาก่อนได้ เอาลิ้งมาให้จร้า http://hoondee4u.igetweb.com/

molongderse - Reply: 2 Time: 19 พ.ย. 54 22:55:23 IP: 58.8.142.199 ลบ

molongderse มือใหม่หัดโพส
    • Sex:Female
    • คะแนนรวม: 25
    • สมาชิกอันดับที่: 47153
    • 25%
    แต่กอนน่ะค่ะ...เราเคยโดนเพื่อนๆล้อว่า หมู,ช้างน้ำ,ตุ่ม,ตุ้ยนุ้ย อะไรต่างๆนาๆ จริงๆแล้วก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรหรอกนะ ก็เพื่อนกันอย่างว่า... แต่ก็แอบน้อยใจเป็นครั้งคราบ้าง เราก็พยายามจะลดน้ำหนักอยู่น่ะ ไม่ว่าจะเป็นการอดอาหาร ออกกำลังกายต่างๆ ก็ไม่ลดเท่าไหร่(เราเป็นคนลดยาก) แต่ไม่กินยาลดน้ำหนักนะ เพราะเคยกินแล้วใจสั่น มึนหัวมาก และเคยเห็นเพื่อนๆกินแล้วเป็นลม บางคนก็ลดได้แล้วก็กลับมาอ้วนกว่าเดิมก็มี(มันโยโย่) วันหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ วันพุธ ที่ 12ตุลาคม เพื่อนที่เคยเรียนมัธยมด้วยกัน ชวนไปดูหนังเดอะมอล์บางกะปิ (วันพุธหนังถูก60บาท อิอิ..) ซึ่งไม่ได้เจอกันเกือบ2เดือนแล้ว ไปเจอเข้าตกใจเลย เมื่อสองเดือนที่แล้วยังหุ่นพอๆกัน แต่เจออีกทีที่หน้าโรงหนัง จำแทบไม่ได้ ก็เลยถามเพื่อนว่าไปทำอะไรมาถึงผอมลงได้ขนาดนี้ สวยขึ้นขนาดนี้ เพื่อนก็เลยแนะนำให้ใช้ อาหารเสริมลดน้ำหนัก เพื่อนบอกว่าใช้ง่าย ใช้ดีมาก ไม่ต้องไปออกกำลังกายให้เหนื่อย ไม่ต้องอดอาหาร แค่กินก่อนที่เราจะกินข้าวแค่นั้นเอง ก็ลดน้ำหนักได้แล้ว เราก็เลยตัดสินใจทันทีเลย(เชื่อเพื่อนคบกันมา12ปี) เราก็เลยให้เพื่อนโทรสั่งผลิตภัณฑ์ให้ เราก็ใช้ไปเรื่อยๆ..เดือนกว่าๆ ปรากฎว่า จากน้ำหนัก 72 ลดเหลือ 64 เพื่อนๆ ไม่กล้าล้ออีกเลย 555+ ที่สำคัญหลังจากกินอาหารเสริมมีหนุ่มๆมาขอเบอร์ด้วยหละ อิอิ... เพื่อนๆคนไหนที่ เจอปัญหาคล้ายๆกัน เราแนะนำน่ะใช้ดีจริงๆ เราลองมาแล้ว ลองเข้าไปดูผลิตภัณฑ์ในเว็บได้น่ะ คนขายเค้าชื่อพี่พลากร พี่เค้าดูแลลูกค้าดีมากๆ ปัจจุบันเราก็ใช้อยู่น่ะ อยากลดอีกสัก 2-3โล เมื่อวานเราก็โทรสั่งของกับพี่เค้า วันนี้ของถึงแล้ว เพิ่งกินไปเมื่อสักครู่นี่เอง...อิอิ ถ้าเพื่อนๆอยากรู้ข้อมูลการลดน้ำหนักอย่างละเอียด กรอกข้อมูลขอคำปรึกษาก่อนได้ เดี๋ยวพี่เค้าจะโทรมาหาเอง หรือถ้าใจร้อนหน่อยก็โทรไปคุยกับพี่เค้าได้เลย 555 เราเอาลิ้งเว็บพี่เค้ามาให้จร้า ก็อปไปดูได้เลย http://www.confirm.igetweb.com หรือโทร 087-3303510 ติดต่อพี่วิทย์ได้เลย ขอให้โชคดีนะค่ะ บายๆๆๆๆ...

miczymice - Reply: 3 Time: 13 ธ.ค. 54 15:00:29 IP: 110.168.27.199 ลบ

มือใหม่หัดโพส มือใหม่หัดโพส
    • Sex:Male
    • คะแนนรวม: 45
    • สมาชิกอันดับที่: 47923
    • 45%
    สวัสดีค่ะ หนูชื่อ ปุ๊กนะค่ะ คือหนูอยากให้เพื่อนๆได้ลดน้ำหนักเหมือน หนูมั่ง คือหนูเคยหนัก 105กิโล ตอนนี้เหลือ 67 แล้วค่ะ ใช้เวลาเพียงแค่ 5เดือนเอง คิดว่าเวอร์ไม๊ค่ะ เวอร์ ค่ะ คือเห็นข่าวหลายคนไปทานยาลดน้ำหนักกัน คือ ปุ๊ก อยากให้เพื่อนๆลองมอง ที่นี้ก่อน เพราะปุ๊ก เคยทานยาลดน้ำหนัก มาแล้วเด้งขึ้นมาเป็น 105 ที่บอกไป กว่าจะหาที่ลดได้เหลือ67ตอนนี้ แต่ตกใจที่สุดคือใช้แค่5เดือนเอง จากศูนย์ Slim2go ลดแบบไม่ต้องอดอาหารด้วยค่ะ แล้วไม่ต้องทานแทนข้าวด้วย ปุ๊กคิดว่าโอเครนะ เพราะ 5เดือนเหลือ67 เนี่ย เพื่อนๆลองสอบถามพี่เขาดูได้นะค่ะที่ http://www.isanan.slim2go.com มีที่เดียวที่ทำได้เชื่อ ปุ๊กเถอะ ถ้า ที่นี้น้ำหนักไม่ลงจริงๆ เลิกคิดลดน้ำหนักได้เลยค่ะ ที่สำคัญ ปรึกษาฟรี!! ค่ะ

Valid XHTML 1.0 Transitional